26PHANDANGLUU
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sự Thật Hoành Tráng Về Đại Tiệc Ngày 16/04/2012 Của 26PDL

Go down

Sự Thật Hoành Tráng Về Đại Tiệc Ngày 16/04/2012 Của 26PDL Empty Sự Thật Hoành Tráng Về Đại Tiệc Ngày 16/04/2012 Của 26PDL

Bài gửi  chienkute Tue Apr 24, 2012 12:35 am

Hi tất cả anh em chiến hữu chiến sĩ, nói thật bây giờ Chiến mới post những clip này thì cũng hơi trễ và phần nào làm giảm lửa nóng của bữa ăn chơi trác tán này. Nhưng nghĩ lại để nguội nguội rồi mình dìm hàng như thế này mới chết nhìu địch vì ko đề phòng kịp. Sự Thật Hoành Tráng Về Đại Tiệc Ngày 16/04/2012 Của 26PDL 51

Một lần nữa xin nhắc lại tinh thần của tất cả mọi người trên forum là thật tự nhiên hoà đồng, quậy hết mình, ko có việc làm mất hình tượng hay xỉa xói nhau, mọi người thể hiện mình để mọi người hiểu nhau hơn thôi.Sự Thật Hoành Tráng Về Đại Tiệc Ngày 16/04/2012 Của 26PDL 9

Sau đây là hàng loạt Xì Cờ Líp nóng về cuộc ăn chơi từ hiệp một tới hiệp 2.
Hiệp 1 tại quán nhậu:
Xin lỗi vì sự xuất hiện hơi bị nhiều của chủ hụi nha, tại cái thằng quay phim nó ngồi sát mình nên bắt đắc dĩ phải diễn thui, hehe. Sự Thật Hoành Tráng Về Đại Tiệc Ngày 16/04/2012 Của 26PDL 12

Ko biết mình nói nhảm cái gì lun, nhìu lúc ngồi nhìn mà ko hiểu mình nói gì trong đó, haha.Sự Thật Hoành Tráng Về Đại Tiệc Ngày 16/04/2012 Của 26PDL Smileyvault-cute-big-smiley-animated-055

Nhổ neo thui pà con ơi, chuyển điểm nào:

Mở đầu cho địa điểm mới là quán You quen thuộc, khởi đầu nào:

Bắt đầu có sự xuất hiện của Mai cồ Ân, hoan hô 2 tay cho tinh thần của anh ấy nào. Sự Thật Hoành Tráng Về Đại Tiệc Ngày 16/04/2012 Của 26PDL 2

Tiếp đêeeeee:

Có bác nào vãi cả ra quần ướt hết nền nhà nên phục vụ phải gấp rút lau chùi nhìn khiếp vãi:Sự Thật Hoành Tráng Về Đại Tiệc Ngày 16/04/2012 Của 26PDL Yoyo%20(65)

Và đây là hậu trường bô phim Kiều nữ và đại gia, kaka:Sự Thật Hoành Tráng Về Đại Tiệc Ngày 16/04/2012 Của 26PDL Bafu%20(61)

Đến đỉnh điểm cao trào là sự cộng tác giữa Mai cồ Ân và Quách Thành...Phong:

Còn tiếp tục với phần thác loạn ghê ghớm nhất:

Chúc tụng tới tấp, hò hét khản cổ, gào vào mặt nhau, haizz: Twisted Evil

Pác Ân ưởng ứng lời kiu gọi đồng bào nổi dậy:

Đừng tưởng hết nhá, còn nữa nè:

Và đây, tung tuyệt chiêu cuối ra đây, lộ mặt hết rùi nhé Sự Thật Hoành Tráng Về Đại Tiệc Ngày 16/04/2012 Của 26PDL Bafu%20(35)

Oh Yeah:

Every body Say zeeeee:

Xem xong thấy mức độ ăn chơi của 26PDL kinh khủng chưa, kaka, còn quậy nữa mà chưa có cơ hội nhiều thôi. Đến đây chúng tôi xin tạm ngừng và hẹn gặp lại. Cảm ơn quý vị đã theo dõi. Hehe.
chienkute
chienkute
Học Việc
Học Việc

- Similar topics